Wellcome to Forum 94 [Vô Đối]
Chào mừng bạn đến với diễn đàn lớp 94
Hãy đăng kí một tài khoản để giao lưu
Chào mừng bạn đến với diễn đàn lớp 94
Hãy đăng kí một tài khoản để giao lưu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Teen 94 vui chơi, giao lưu học hỏi

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Similar topics
    Bài gửiNgười gửiThời gian
    HAY XEM NHU LA GIAC MO [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc Zk20145 Sat Dec 25, 2010 6:05 am
    cái l` ... cái gì gọi là vÔ đối :O:O [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc Zk20145 Sun Oct 10, 2010 2:49 pm
    eM d4nG ckaN" +)o*Y` tiM` weB ngkjck. cKo*Y!!!!! [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc Zk20145 Sun Mar 14, 2010 10:40 am
    Hoàng tử Kim Bum [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc Zk20145 Thu Mar 11, 2010 12:52 pm
    rAnh ngO^n cUa? hOc.. trO` [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc Zk20145 Thu Feb 25, 2010 12:52 pm
    94 đi nOn nƯỚc nÈk........ [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc Zk20145 Fri Feb 19, 2010 3:59 pm
    Tranh vui Hội Quán Cười [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc Zk20145 Fri Feb 19, 2010 3:44 pm
    hoan` canh? cua? tui doa''' [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc Zk20145 Fri Feb 19, 2010 3:31 pm
    phim hÀi cỰc vUi nÀ [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc Zk20145 Thu Feb 18, 2010 5:53 pm
    tỰ giẢi quyết vz nhAu... [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc Zk20145 Sun Jan 17, 2010 1:44 pm
    Top posters
    Alone_X_Mas_Nhỏ (136)
    [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc Empty[B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc I_voting_bar[B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc Empty 
    †râµ…™Qµè™ (116)
    [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc Empty[B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc I_voting_bar[B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc Empty 
    [Ѐñ]:[X] (93)
    ngO^ng (82)
    [Bin]:X (48)
    small_love_a (32)
    vitconxauxi (13)
    Because_I_Love_You (12)
    bO*m... (11)
    quynho (9)

[B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúcXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
    Tác giả
    Bình chọn cho bài viết:

Alone_X_Mas_Nhỏ

Alone_X_Mas_Nhỏ
    Mod
    Mod
    Nhấn Vào Đây Để xem Thông Tin về thành viên này

Bài gửiTiêu đề: [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc I_icon_minitimeSat Jan 02, 2010 1:11 pm
    Cuối cùng thì cái ngày ta hok mong muốn nhất rồy cũng đến [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc 178763
    Hok ngờ thời gian làm mọi người thay đổi nhanh thật
    Nhưng rồy cũng phải chấp nhận
    Hok ai nói trước được gì
    Cái 9/4 =]
    by h thành 1 đống đổ nát [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc 178763
    Kết thúc .. the end
    Last ... Hok ai bị gì hếk [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc 196932
    Nhưng cẩn thận chính lời nói sẽ kill tụi bay ... một cách đau đớn [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc 215108

small_love_a

small_love_a

Bài gửiTiêu đề: Re: [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc I_icon_minitimeSun Jan 03, 2010 8:27 pm
    thA^t dAng" sO?... [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc 628993

dzAy thY` kEt" thUc" ik

Alone_X_Mas_Nhỏ

Alone_X_Mas_Nhỏ
    Mod
    Mod

Bài gửiTiêu đề: Re: [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc I_icon_minitimeMon Jan 04, 2010 11:20 am
    =]
    sắp rỒy kưng
    hOk cần mi phải nhắc :))

ngO^ng

Bài gửiTiêu đề: Re: [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc I_icon_minitimeTue Jan 05, 2010 10:49 am
    chU*'' tUj.. tA dAu c0a'' nhAc'' mY tUj.. tA chY? n0j'' thUj mA` [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc 196932
    lAc.. dU? djE^u`

Alone_X_Mas_Nhỏ

Alone_X_Mas_Nhỏ
    Mod
    Mod

Bài gửiTiêu đề: Re: [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc I_icon_minitimeTue Jan 05, 2010 10:59 am
    =] mi hOk nhắc nhưng có đứa nhắc

lạc chỗ nào [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc 196932

cần hok liếm nè [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc 196932

ngO^ng

Bài gửiTiêu đề: Re: [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc I_icon_minitimeTue Jan 05, 2010 4:01 pm
    uA? [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc 628993
    c0a'' cAn` pAj? liEm''' h0k? nguoi` mY rOk'' aj thEM` liEM''
    [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc 196932

Alone_X_Mas_Nhỏ

Alone_X_Mas_Nhỏ
    Mod
    Mod

Bài gửiTiêu đề: Re: [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc I_icon_minitimeTue Jan 05, 2010 6:59 pm
    =]
    ủa
    ai kiU liếm ngưỜi ta [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc 196932
    cÓ tật dật mình hãk mi
    lo zìa mà ngủ zới thèn Đ ik [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc 196932

ta cãi hok cÓ lại mấy cái mõ nớk nên ta hok dám cãi

[Ѐñ]:[X]

[Ѐñ]:[X]

Bài gửiTiêu đề: Re: [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc I_icon_minitimeTue Jan 05, 2010 8:07 pm
    thÔy mÀ mẤY ê...
    tẾ nhị xí nhỎ...[B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc 859168

ngO^ng

Bài gửiTiêu đề: Re: [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc I_icon_minitimeWed Jan 06, 2010 9:44 am
    mY nGu nU*a? tA nOj'' LA` thU8'' ngUoj` nHU8 mY aj tHEm` lIEm' chU*''' TA DAu n0j'' lA` tA jk LiEM'' cOn nguOj` my [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc 196932

Alone_X_Mas_Nhỏ

Alone_X_Mas_Nhỏ
    Mod
    Mod

Bài gửiTiêu đề: Re: [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc I_icon_minitimeWed Jan 06, 2010 10:11 am
    ờ thỳ ta ngu
    chớk ta đâu có thông minh như mi đâu

thông cảm :-j

ngO^ng

Bài gửiTiêu đề: Re: [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc I_icon_minitimeWed Jan 06, 2010 3:36 pm
    tA dAu nOJ'' tA thO^ng mjnh [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc 196932
    mYn` mY nOj'' thUj ak` nghEn [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc 772904

Alone_X_Mas_Nhỏ

Alone_X_Mas_Nhỏ
    Mod
    Mod

Bài gửiTiêu đề: Re: [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc I_icon_minitimeWed Jan 06, 2010 7:58 pm
    =]] [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc 196932
    mi thÔng minh thì mi mỚi chê ta ngU chỚk

chẲng lẻ đỨa ngU mà ik chÊ đỨa ngU [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc 196932

đÚng là ..

ngO^ng

Bài gửiTiêu đề: Re: [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc I_icon_minitimeFri Jan 08, 2010 4:37 pm
    hj [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc 196932

Alone_X_Mas_Nhỏ

Alone_X_Mas_Nhỏ
    Mod
    Mod

Bài gửiTiêu đề: Re: [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc I_icon_minitimeSat Jan 09, 2010 7:15 pm
    cười àk :T [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc 772904

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc [B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúc I_icon_minitime

Thông điệp:

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường Link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

[B]iz___Nước mắt em rơi ... trò chơi kết thúcXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
    Trang 1 trong tổng số 1 trang