Wellcome to Forum 94 [Vô Đối]
Chào mừng bạn đến với diễn đàn lớp 94
Hãy đăng kí một tài khoản để giao lưu
Chào mừng bạn đến với diễn đàn lớp 94
Hãy đăng kí một tài khoản để giao lưu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Teen 94 vui chơi, giao lưu học hỏi

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Similar topics
Bài gửiNgười gửiThời gian
HAY XEM NHU LA GIAC MO Có lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra đi Zk20145 Sat Dec 25, 2010 6:05 am
cái l` ... cái gì gọi là vÔ đối :O:O Có lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra đi Zk20145 Sun Oct 10, 2010 2:49 pm
eM d4nG ckaN" +)o*Y` tiM` weB ngkjck. cKo*Y!!!!! Có lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra đi Zk20145 Sun Mar 14, 2010 10:40 am
Hoàng tử Kim Bum Có lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra đi Zk20145 Thu Mar 11, 2010 12:52 pm
rAnh ngO^n cUa? hOc.. trO` Có lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra đi Zk20145 Thu Feb 25, 2010 12:52 pm
94 đi nOn nƯỚc nÈk........ Có lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra đi Zk20145 Fri Feb 19, 2010 3:59 pm
Tranh vui Hội Quán Cười Có lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra đi Zk20145 Fri Feb 19, 2010 3:44 pm
hoan` canh? cua? tui doa''' Có lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra đi Zk20145 Fri Feb 19, 2010 3:31 pm
phim hÀi cỰc vUi nÀ Có lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra đi Zk20145 Thu Feb 18, 2010 5:53 pm
tỰ giẢi quyết vz nhAu... Có lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra đi Zk20145 Sun Jan 17, 2010 1:44 pm
Top posters
Alone_X_Mas_Nhỏ (136)
Có lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra đi EmptyCó lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra đi I_voting_barCó lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra đi Empty 
†râµ…™Qµè™ (116)
Có lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra đi EmptyCó lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra đi I_voting_barCó lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra đi Empty 
[Ѐñ]:[X] (93)
ngO^ng (82)
[Bin]:X (48)
small_love_a (32)
vitconxauxi (13)
Because_I_Love_You (12)
bO*m... (11)
quynho (9)

Có lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra điXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả
Bình chọn cho bài viết:

Anonymous

Khách vi
Khách viếng thăm
Nhấn Vào Đây Để xem Thông Tin về thành viên này

Bài gửiTiêu đề: Có lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra đi Có lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra đi I_icon_minitimeMon Nov 30, 2009 1:50 pm

Lời bài hát....
Lyrics: Vỡ Tan - Tim

[Rap:]
Tốt hơn nhiều là tốt thế nào?
Em muốn anh giờ phải làm sao?
Dù biết rằng em đang rất đau
Nhưng lòng anh còn đau hơn thế.

Em xin anh không yêu đừng nói lời cay đắng
Em van anh không yêu đừng nói lời xót xa.

Đừng nói đã đến lúc ta không còn hiểu được nhau
Đừng nói sao giờ đây em không còn hiểu được anh.

Làm sao anh hiểu cảm giác của em thế nào
Khi lòng em biết em sắp mất đi người yêu.

Có lẽ em đã suy nghĩ kỹ
Và cuối cùng em vẫn ra đi

Anh cũng không biết phải làm gì
Nhưng một điều anh vẫn phải nói
Anh yêu em thật lòng
Chỉ mình em thật đó
Anh đã cố làm tất cả
Nhưng cuối cùng anh đã hiểu ra
Anh đã thất bại, thật sự thất bại
Anh đã muốn em là người hạnh phúc nhất trên thế gian
Nhưng anh không làm được, anh đã không làm được
Anh xin lỗi, hãy tha thứ cho anh.

Một lần thôi người ơi có nghe lời anh
Con tim anh vỡ tan vì em đó
Bao ngày qua có yêu thật lòng
Rồi phải cay đắng, đắng cay.

Vì sao em lại không hiểu cho lòng anh
Con tim anh vỡ tan vì em đó
Mai gặp nhau hãy xem như ta chưa quen bao giờ.

Một lần thôi người ơi có nghe lời em
Con tim em vỡ tan vì anh đó
Bao ngày qua quá yêu thật lòng
Giờ phải cay đắng, đắng cay.

Vì sao anh lại không hiểu cho lòng em
Con tim em vỡ tan vì anh đó
Mai gặp nhau hãy xem như ta chưa quen bao giờ.

Mãi lặng câm (à há)
Suốt chờ anh (à há)
Mãi lặng câm là như thế nào?
Suốt chờ anh là phải làm sao?
Sao giận anh đã nghi ngờ em
Sao giận anh đã không tin em
Anh yêu em
Em hiểu, em yêu anh
Anh biết, giờ thật lòng anh đang rất đau
Nhưng không biết phải làm thế nào
Cũng không muốn nói một lần
Mà mất em đến mãi mãi
Giờ anh hứa một lần nữa
Cố hứa một lần nữa
Hãy cố hứa một lần nữa
Cho em nghe lời anh hứa.

(Có lẽ em đã ... chưa quen bao giờ.)

ngO^ng

Bài gửiTiêu đề: Re: Có lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra đi Có lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra đi I_icon_minitimeMon Nov 30, 2009 6:10 pm
copy hak confused

Anonymous

Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Có lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra đi Có lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra đi I_icon_minitimeTue Dec 01, 2009 1:59 pm
mà N sUy nGhĩ điỀu gì mÀ rA đi

ngO^ng

Bài gửiTiêu đề: Re: Có lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra đi Có lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra đi I_icon_minitimeTue Dec 01, 2009 5:47 pm
dA^u sUy nghj? j` dA^u affraid

[Ѐñ]:[X]

Bài gửiTiêu đề: Re: Có lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra đi Có lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra đi I_icon_minitimeSat Dec 05, 2009 5:14 pm
2 mE^.. lAc. dU? djE^u` >.<" affraid

Çôñg…£øv€…xïµ

Bài gửiTiêu đề: Re: Có lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra đi Có lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra đi I_icon_minitimeSun Dec 06, 2009 3:52 pm
2 đỨa khÙng.... [vÔ đỐi]
No

†râµ…™Qµè™

†râµ…™Qµè™

Bài gửiTiêu đề: Re: Có lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra đi Có lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra đi I_icon_minitimeSun Dec 06, 2009 4:22 pm
nÓi lẠi nhA

†râµ…™Qµè™

†râµ…™Qµè™

Bài gửiTiêu đề: Re: Có lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra đi Có lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra đi I_icon_minitimeSun Dec 06, 2009 5:04 pm
Có lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra đi 938329

Anonymous

Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Có lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra đi Có lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra đi I_icon_minitimeMon Dec 07, 2009 1:49 pm
nhu cet ho

Bài gửiTiêu đề: Re: Có lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra đi Có lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra đi I_icon_minitimeWed Dec 09, 2009 5:36 pm
cEt... U*...
dm mA^t' dAy. mAy`...
cAi' mO~ an mAm' an mUOi'' hA`
hAy an thU*" chj mA` hO^n~ r Có lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra đi 204589

ngO^ng

Bài gửiTiêu đề: Re: Có lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra đi Có lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra đi I_icon_minitimeSat Dec 12, 2009 2:02 pm
hOn? hak` Có lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra đi 859168
ghE^ nhA bU*a? nY chj.. dEn hjE^n` zday.. Có lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra đi 48338

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Có lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra đi Có lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra đi I_icon_minitime

Thông điệp:

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường Link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Có lẽ em đã suy nghĩ kỹ..Và cuối cùng em vẫn ra điXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang